Friday, July 9, 2010


THE LION KING

ME AND THE LION


6 comments:

  1. Jamani namuona Sallyrose kwa raha zako rafiki yangu mpenzi,Nimefurahi sana kuburudika na picha nyingi,zinaondoa stress. Mama Sallyrose kazi nzuri.

    ReplyDelete
  2. pendeza mwenyewe

    ReplyDelete
  3. asanteni sana aunties wangu wapendwa, nawapenda sana, na mummy wangu atazidi kuwaletea burudani.

    ReplyDelete
  4. mic u baby sallyrose..

    ReplyDelete
  5. mic you too aunt Lizzy, i will put more pics for you...

    ReplyDelete
  6. oK,nasubiri,hope to c t soon..lov u

    ReplyDelete